Babban Bakin Karfe Loose Tube OPGW Cable

Babban Bakin Karfe Loose Tube OPGW Cable

Ƙayyadaddun bayanai:

    Ana amfani da igiyoyin gani na OPGW akan 110KV, 220KV, 550KV matakan ƙarfin lantarki, kuma galibi ana amfani da su a cikin sabbin layin da aka gina saboda dalilai kamar ƙarancin wutar lantarki da aminci.

Cikakken Bayani

Teburin Siga

Tags samfurin

asd

Aikace-aikace:

1.OPGW na gani igiyoyi aka yafi amfani a kan 110KV, 220KV, 550KV ƙarfin lantarki matakin Lines, kuma ana amfani da mafi yawa a cikin sabon-gina Lines saboda dalilai kamar layin wutar lantarki outages da aminci.
2. Layukan da ke da babban ƙarfin lantarki da ya wuce 110kv suna da girman girma (gaba ɗaya sama da 250M).
3. Mai sauƙin kulawa, sauƙi don magance matsalar ƙetare layin, da kuma halayen injinsa na iya saduwa da layin babban ƙetare;
4. A waje Layer na OPGW ne karfe sulke, wanda ba ya shafar high irin ƙarfin lantarki lalata da lalata.
5. Dole ne a kashe OPGW yayin ginin, kuma asarar wutar lantarkin tana da yawa, don haka yakamata a yi amfani da OPGW a cikin sabbin layukan da aka gina masu ƙarfi sama da 110kv.

Babban fasali:

● Ƙananan diamita na USB, nauyin nauyi, ƙananan ƙarin kaya zuwa hasumiya;
● Ƙarfe na ƙarfe yana samuwa a tsakiyar kebul, babu lalacewar inji na biyu.
● Ƙarƙashin juriya ga matsa lamba na gefe, ƙwanƙwasa da ƙuƙwalwa (launi ɗaya).

Daidaitawa

ITU-TG.652 Halayen fiber na gani guda ɗaya.
ITU-TG.655 Halayen watsewar da ba sifili ba - canza yanayin filaye na gani ɗaya.
EIA/TIA598B Col code na fiber optic igiyoyi.
Saukewa: IEC 60794-4-10 Kebul na gani na iska tare da layin wutar lantarki - ƙayyadaddun iyali don OPGW.
Saukewa: IEC 60794-1-2 Na gani fiber igiyoyi - part gwajin hanyoyin.
Saukewa: IEEE1138-2009 Matsayin IEEE don gwaji da aiki don wayar ƙasa mai gani don amfani akan layin wutar lantarki.
Saukewa: IEC61232 Aluminum -Clad karfe waya don lantarki dalilai.
Saukewa: IEC60104 Aluminum magnesium silicon alloy waya don masu gudanar da layi na sama.
Saukewa: IEC61089 Madaidaicin waya mai zagaye ya kwanta masu darusar da aka makale ta sama.

Sigar Fasaha

Tsari na al'ada don Layer Single:

Ƙayyadaddun bayanai Ƙididdigar Fiber Diamita (mm) Nauyi (kg/km) RTS (kN) Gajeren kewayawa (KA2s)
OPGW-32 (40.6; 4.7) 12 7.8 243 40.6 4.7
OPGW-42 (54.0; 8.4) 24 9 313 54 8.4
OPGW-42 (43.5; 10.6) 24 9 284 43.5 10.6
OPGW-54 (55.9; 17.5) 36 10.2 394 67.8 13.9
OPGW-61 (73.7; 175) 48 10.8 438 73.7 17.5
OPGW-61 (55.1; 24.5) 48 10.8 358 55.1 24.5
OPGW-68 (80.8; 21.7) 54 11.4 485 80.8 21.7
OPGW-75 (54.5; 41.7) 60 12 459 63 36.3
OPGW-76 (54.5; 41.7) 60 12 385 54.5 41.7

Tsari na al'ada don Layer Biyu

Ƙayyadaddun bayanai Ƙididdigar Fiber Diamita (mm) Nauyi (kg/km) RTS (kN) Gajeren kewayawa (KA2s)
OPGW-96 (121.7; 42.2) 12 13 671 121.7 42.2
OPGW-127 (141.0; 87.9) 24 15 825 141 87.9
OPGW-127 (77.8; 128.0) 24 15 547 77.8 128
OPGW-145 (121.0; 132.2) 28 16 857 121 132.2
OPGW-163 (138.2; 183.6) 36 17 910 138.2 186.3
OPGW-163 (99.9; 213.7) 36 17 694 99.9 213.7
OPGW-183 (109.7; 268.7) 48 18 775 109.7 268.7
OPGW-183 (118.4; 261.6) 48 18 895 118.4 261.6

Lura:
1.Kawai an jera wani sashe na Wutar Wutar Lantarki na Sama a cikin tebur.Ana iya tambayar igiyoyi tare da wasu ƙayyadaddun bayanai.
2.Cables za a iya kawota tare da kewayon guda yanayin ko multimode zaruruwa.
3.Specially tsara Cable tsarin yana samuwa akan buƙata.
4.Cables za a iya kawota da bushe core ko Semi bushe core